News and Resources Change View → Listing

Matukio mbalimbali – Tanzania Umoja wa Mataifa

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Jamhuri ya Malta zimekubaliana kuanzisha uhusiano wa kidiplomasiaJamhuri ya Muungano wa Tanzania na Jamhuri ya Malta zimekubaliana kuanzisha uhusiano wa kidiplomasia baina…

Read More

Umoja wa mataifa wa waenzi walinda amani wake

Akizungumza kwa masikitiko makubwa wakati wa hafla hiyo, Katibu Mkuu, Ban Ki Moon, amesema, katika maadhimisho yote yanayofanyika katika Umoja wa Mataifa, hakuna adhimisho lenye kutia simanzi na ngumu kama…

Read More

Tanzania katika umoja wa mataifa wiki hii

Umoja wa Mataifa wiki hii, umekamilisha mikutano muhimu miwili kati ya mingi, ambapo ujumbe wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ulioshiriki majadiliano ya mikutano hiyo waliiwakilisha vema nchi yao.Moja ya…

Read More

Mawaziri wa nishati wajadili nishati endelevu kwa wote

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania inaamini kwamba, utekelezaji wa mipango na malengo ya mbalimbali ya maendeleo hayataweza kupatika au kufikiwa kwa haraka pasi na uwepo wa nishati endelevu na kwa wote.Ni…

Read More

Hakuna maendeleo bila nishati ya uhakika – Mhe. Kitwanga

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania inaamini kwamba, utekelezaji wa mipango na malengo ya mbalimbali ya maendeleo hayataweza kupatika au kufikiwa kwa haraka pasi na uwepo wa nishati endelevu na kwa wote.Ni…

Read More

Changamoto na athari zitokanazo na dawa za kulevya kujadiliwa 2016

Jumuiya ya Kimataifa inajiaanda kwa mkutano maalum na wa aina yake kufanyika, ambapo nchi wanachama watakutana na kujadiliana kwa kina kuhusu changamoto na adhari kubwa zitokanazo na biashara haramu na…

Read More
BAN KI MOON SALUTES PRESIDENT KIKWETE

Ban Ki Moon salutes president Kikwete

The following is a congratulatory message from Ban Ki Moon, Secretary General of the United Nations to H.E. Jakaya Mrisho Kikwete President of the United Republic of Tanzania on the occasion of the Union Day…

Read More

Ban Ki Moon awageukia viongozi wa madhehebu ya dini – Awasihi kukuza na kuenzi kuvumiliana, maridhiano na majadiliano

Kufuatia ongezeko la makundi ya dini yenye itikadi , matukio ya kigaidi, kukosekana kuvumiliana na maridhiano, Katibu Mkuu wa wa Umoja wa Mataifa, Ban Ki Moon, amewageukia viongozi wa madhebu ya mbalimbali…

Read More